Author: k***s
Rating: 2/5 ★★☆☆☆
Date:
Review: It cracked
Màu sắc: Màu be
Price: 17.800₫
Original Price: 18.000₫
| Material | Polyester |
| General Specification | 1PC |
| Special Selling Point | Wig Net Caps |
| Type | Wig Caps |
| Chiều cao | 0.3 cm |
| Chiều dài | 11.8 cm |
| Chiều rộng | 7.9 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb260226131671606687669 |
Author: k***s
Date:
Review: It cracked
Màu sắc: Màu be
Author: n***a
Date:
Review: ✨✨✨✨✨✨ ✨✨✨✨✨✨✨✨ ✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨
Màu sắc: màu đen
Author: m***7
Date:
Review: Very great like the photo
Màu sắc: màu đen
Author: n***7
Date:
Review: Rất dễ sử dụng oke he
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm